iTel
Kigali

Biramahire Abeddy mu bakinnyi barindwi batemewe gukina umunsi wa 16 wa shampiyona

Yanditswe na: Mihigo Saddam
Taliki:14/04/2018 5:36
1

Biramahire Abeddy ukina mu bashaka ibitego ku ikipe ya Police Fc n’Amavubi, ari mu bakinnyi barindwi bashyizwe ahagaragara ko batemerewe gukina imikino y’umunsi wa 16 bwa shampiyona y’umupira w’amaguru mu Rwanda bitewe n’umubare w’amakarita bagiye babona mu mikino ishize.



Biramahire Abeddy wa Police FC arazira umubare w’amakarita y’umuhondo yagiye abona muri shampiyona bikageza kuri atatu (3). Uretse Biramahire Abeddy utemerewe gukina, Nshimiyimana Aboubakar wa Gicumbi FC nawe ntazakina kuko azira ikarita itukura yahawe ku mukino batsinzwemo na APR FC i Gicumbi. Sunrise Fc igomba guhatana mu mpera z’iki Cyumweru idafite Moussa Ally Sova wujuje amakarita atatu y’umuhondo ubwo bakinaga na Rayon Sports i Nyagatare.

Biramahire Abeddy azongera guhura an Etincelles FC mu mukino wa shampiyona mu mwaka utaha wa 2019

Biramahire Abeddy azongera guhura an Etincelles FC mu mukino wa shampiyona mu mwaka utaha wa 2019

Dore abakinnyi batemerewe gukina umunsi wa 16 wa shampiyona:

1. Biramahire Christophe (Police Fc)      

2. Rucogoza Elias (Miroplast Fc)   

3. Rugirayabo Hassan (Mukura VS)

4. Ndikumana Tresor (Amagaju FC)

5. Munezero Dieudonne (Amagaju Fc)  

6. Moussa Ally (Sunrise Fc)  

7. Nshimiyimana Aboubakar (Gicumbi fc)

Dore uko umunsi wa 16 uteye:

Kuwa Gatandatu tariki 14 Mata 2018

-Espoir FC vs Gicumbi Fc (Rusizi, 15h30’)

-Mukura VS vs Kirehe FC (Stade Huye, 15h30’)

-Amagaju FC vs Bugesera Fc (Nyamagabe, 15h30’)

-Musanze Fc vs SC Kiyovu (Stade Ubworoherane, 15h30’)

-Police FC vs Etincelles Fc (Stade Kicukiro, 15h30’)

Ku Cyumweru tariki 15 Mata 2018

-Sunrise FC vs APR FC (Nyagatare, 15h30’)

-Marines Fc vs Miroplast Fc (Stade Umuganda,15h30’)

 Kuwa 25 Mata 2018

-AS Kigali vs Rayon Sports FC (Stade de Kigali, 15h30’)







IBITECYEREZO

  • 1 year ago
    mnkjsndasdasd


Inyarwanda BACKGROUND

Copyright © 2008-2019 Inyarwanda Ltd
RSS